Molar mass ng tryptophan (C11H12N2O2)

Ang molar mass ng tryptophan (C11H12N2O2) ay 204.229 g/mol.

Hakbang-hakbang na kalkulasyon

ElementoMga atomoAtomic massSubtotal
Carbon × 11 12.011 = 132.121
Hydrogen × 12 1.008 = 12.096
Nitrogen × 2 14.007 = 28.014
Oxygen × 2 15.999 = 31.998
Kabuuan204.229 g/mol

Porsiyentong komposisyon ayon sa elemento

  • Carbon 64.69%
  • Hydrogen 5.92%
  • Nitrogen 13.72%
  • Oxygen 15.67%

Subukan ang ibang pormula

Hindi mabasa ang pormulang iyon

Mga kaugnay na compound

Mga Madalas Itanong

Ano ang molar mass ng C11H12N2O2?

Ang molar mass ng tryptophan (C11H12N2O2) ay 204.229 g/mol.

Paano kinakalkula ang molar mass ng C11H12N2O2?

I-multiply ang atomic mass ng bawat elemento sa bilang ng mga atomo nito sa C11H12N2O2, pagkatapos ay idagdag ang mga resulta: 11 × 12.011 (C) + 12 × 1.008 (H) + 2 × 14.007 (N) + 2 × 15.999 (O) = 204.229 g/mol.

Ilang porsiyento ng C11H12N2O2 ang Carbon?

Ang Carbon ay bumubuo ng 64.69% ng mass ng tryptophan (C11H12N2O2).