Molar mass ng naproxen (C14H14O3)

Ang molar mass ng naproxen (C14H14O3) ay 230.263 g/mol.

Hakbang-hakbang na kalkulasyon

ElementoMga atomoAtomic massSubtotal
Carbon × 14 12.011 = 168.154
Hydrogen × 14 1.008 = 14.112
Oxygen × 3 15.999 = 47.997
Kabuuan230.263 g/mol

Porsiyentong komposisyon ayon sa elemento

  • Carbon 73.03%
  • Hydrogen 6.13%
  • Oxygen 20.84%

Subukan ang ibang pormula

Hindi mabasa ang pormulang iyon

Mga kaugnay na compound

Mga Madalas Itanong

Ano ang molar mass ng C14H14O3?

Ang molar mass ng naproxen (C14H14O3) ay 230.263 g/mol.

Paano kinakalkula ang molar mass ng C14H14O3?

I-multiply ang atomic mass ng bawat elemento sa bilang ng mga atomo nito sa C14H14O3, pagkatapos ay idagdag ang mga resulta: 14 × 12.011 (C) + 14 × 1.008 (H) + 3 × 15.999 (O) = 230.263 g/mol.

Ilang porsiyento ng C14H14O3 ang Carbon?

Ang Carbon ay bumubuo ng 73.03% ng mass ng naproxen (C14H14O3).