Molar mass ng aspartic acid (C4H7NO4)

Ang molar mass ng aspartic acid (C4H7NO4) ay 133.103 g/mol.

aspartate

Hakbang-hakbang na kalkulasyon

ElementoMga atomoAtomic massSubtotal
Carbon × 4 12.011 = 48.044
Hydrogen × 7 1.008 = 7.056
Nitrogen × 1 14.007 = 14.007
Oxygen × 4 15.999 = 63.996
Kabuuan133.103 g/mol

Porsiyentong komposisyon ayon sa elemento

  • Carbon 36.1%
  • Hydrogen 5.3%
  • Nitrogen 10.52%
  • Oxygen 48.08%

Subukan ang ibang pormula

Hindi mabasa ang pormulang iyon

Mga kaugnay na compound

Mga Madalas Itanong

Ano ang molar mass ng C4H7NO4?

Ang molar mass ng aspartic acid (C4H7NO4) ay 133.103 g/mol.

Paano kinakalkula ang molar mass ng C4H7NO4?

I-multiply ang atomic mass ng bawat elemento sa bilang ng mga atomo nito sa C4H7NO4, pagkatapos ay idagdag ang mga resulta: 4 × 12.011 (C) + 7 × 1.008 (H) + 1 × 14.007 (N) + 4 × 15.999 (O) = 133.103 g/mol.

Ilang porsiyento ng C4H7NO4 ang Oxygen?

Ang Oxygen ay bumubuo ng 48.08% ng mass ng aspartic acid (C4H7NO4).