Molar mass ng creatine (C4H9N3O2)

Ang molar mass ng creatine (C4H9N3O2) ay 131.135 g/mol.

Hakbang-hakbang na kalkulasyon

ElementoMga atomoAtomic massSubtotal
Carbon × 4 12.011 = 48.044
Hydrogen × 9 1.008 = 9.072
Nitrogen × 3 14.007 = 42.021
Oxygen × 2 15.999 = 31.998
Kabuuan131.135 g/mol

Porsiyentong komposisyon ayon sa elemento

  • Carbon 36.64%
  • Hydrogen 6.92%
  • Nitrogen 32.04%
  • Oxygen 24.4%

Subukan ang ibang pormula

Hindi mabasa ang pormulang iyon

Mga kaugnay na compound

Mga Madalas Itanong

Ano ang molar mass ng C4H9N3O2?

Ang molar mass ng creatine (C4H9N3O2) ay 131.135 g/mol.

Paano kinakalkula ang molar mass ng C4H9N3O2?

I-multiply ang atomic mass ng bawat elemento sa bilang ng mga atomo nito sa C4H9N3O2, pagkatapos ay idagdag ang mga resulta: 4 × 12.011 (C) + 9 × 1.008 (H) + 3 × 14.007 (N) + 2 × 15.999 (O) = 131.135 g/mol.

Ilang porsiyento ng C4H9N3O2 ang Carbon?

Ang Carbon ay bumubuo ng 36.64% ng mass ng creatine (C4H9N3O2).